Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Ecolife Riverside, 1,468 tỷ, 64m2, 2PN, 2WC, p Nhơn Bình, Q. Quy Nhơn, Bình Định

Ngày đăng: 25/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Ecolife Riverside tọa lạc tại Đường Điện Biên Phủ, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại. Căn hộ có diện tích 64m2, thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. - Giá bán hấp dẫn: 1,468 tỷ VND. - Nội thất cơ bản, tiện nghi, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng. - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát. - Cộng đồng dân cư văn minh, an ninh. Điểm đặc sắc: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu. - Dự án Ecolife Riverside nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện ích nổi bật. Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như bệnh viện, siêu thị và trường học, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ. Điện thoại: 0337528127, Người liên hệ: Kieu Phuong Truc (K17 QN).

Xem thêm

Liên hệ:

033 752 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
22,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
EcoLife Riverside, Đ. Điện Biên Phủ, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
0

0337528127

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Ecolife Riverside, 1,468 tỷ, 64m2, 2PN, 2WC, p Nhơn Bình, Q. Quy Nhơn, Bình Định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.