Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ TMS ngay biển Quy Nhơn, 1tỷ2/căn

Ngày đăng: 20/09/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chào bán căn hộ TMS - View biển Quy Nhơn. + Địa chỉ: 28 Nguyễn Huệ, ngay cạnh bãi biển trung tâm, toà nhà cao 42 tầng đẹp nhất Quy Nhơn. + Căn studio, 47m2. Full nội thất, giá 1tỷ2. + Căn 1Pn +, full nội thất, giá 1tỷ5. Liên hệ: 0931828379 Để nhận thông tin chi tiết từng căn hộ. Ưu điểm: Chung cư vận hành cho thuê du lịch với tỷ lệ kín phòng nhất Quy Nhơn từ 800k - 1tr6/đêm. Chung cư ngay biển, sở hữu tầm view đẹp nhất Quy Nhơn, ngay cạnh biển, bãi tắm biển ngay trước chung cư. Căn hộ thiết kế sang trọng, rộng rãi. Tiện ích đầy đủ như: Hồ bơi, Spa, nhà hàng, Sky Bar ở tầng 42 cao nhất.. Rất thích hợp mua để ở nghỉ dưởng, đầu tư mua cho thuê. Liên hệ: 0931828379 Vũ để đi xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 182 ****

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
25,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TMS Luxury Hotel & Residences, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
0

0931828379

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ TMS ngay biển Quy Nhơn, 1tỷ2/căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.