Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ biển quy nhơn 1pn giá chỉ từ 1,9 tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Săn ngay 2 căn 1PN+ cuối cùng tại The Sea Simona Heights Vị trí trung tâm đắc địa mặt tiền đường Trần Hưng Đao, gần khu hành chính, bệnh viện, chợ, trường học, phố ẩm thực ... Chỉ còn 2 căn 1PN+ view nội khu cuối cùng tại The Sea: S.24.17 & S.25.17 Thiết kế 1PN+ tối ưu, thêm không gian linh hoạt cho gia đình nhỏ hoặc khách thuê. View nội khu chuẩn chill: công viên trung tâm hồ cảnh quan quảng trường rực rỡ. Tiện ích cao cấp: Art Pool bể bơi vô cực ánh sáng đầu tiên tại Quy Nhơn, tạo nên bức tranh sống động từ sắc nước và ánh sáng. Sky Garden lớn nhất miền Trung, mang thiên nhiên xanh giữa tầng không. Sky Walk đường chạy trên không đầu tiên Việt Nam, trải nghiệm thể thao độc đáo giữa biển trời. Pháp lý minh bạch sở hữu lâu dài. Ngân hàng hỗ trợ vay 70%

Xem thêm

Liên hệ:

038 493 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,94 tỷ

1 PN, 1 WC
44 m²
44,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Simona Heights Quy Nhơn, Đ. Trần Hưng Đạo, P. Lê Lợi, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
C

Chungphan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ biển quy nhơn 1pn giá chỉ từ 1,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.