Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN tầng 14 57m², view đẹp, giá chỉ 734,89 triệu (đã gồm VAT & bảo trì)!

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN tầng 14 57m², view đẹp, giá chỉ 734,89 triệu (đã gồm VAT & bảo trì)! Diện tích: 57m² Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 WC, không gian tối ưu. Tầng 14, view cao thoáng, yên tĩnh. Cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam đón nắng chiều, phong thủy hài hòa. Pháp lý rõ ràng, có sổ hồng riêng. Thích hợp an cư hoặc đầu tư cho thuê. Vị trí: Trần Quang Diệu, TP. Quy Nhơn gần công viên Phú Tài, tiện ích xung quanh đầy đủ. Liên hệ ngay Vũ Đoan Trang 0909361879 để đặt lịch xem căn hộ hôm nay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 936 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

734,89 triệu

2 PN
57 m²
12,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
VT

Vũ Đoan Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN tầng 14 57m², view đẹp, giá chỉ 734,89 triệu (đã gồm VAT & bảo trì)! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.