Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ nghỉ dưỡng 2PN cực chất tại Quy Nhơn giá chỉ 829,27 triệu! 0909361879

Ngày đăng: 01/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ nghỉ dưỡng 2PN cực chất tại Quy Nhơn giá chỉ 829,27 triệu! Diện tích: 62,5m² tầng 9. Giá bán: 829.273.005 VNĐ Đã bao gồm VAT + Bảo trì. Cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc hợp phong thủy, thoáng mát. Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch. Không gian lý tưởng cho gia đình. Vị trí: Trần Quang Diệu, gần công viên Phú Tài, khu vực yên tĩnh, gần gũi thiên nhiên. Liên hệ Vũ Đoan Trang: 0909361879 để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

090 936 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

829,27 triệu

2 PN
62.5 m²
13,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
VT

Vũ Đoan Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ nghỉ dưỡng 2PN cực chất tại Quy Nhơn giá chỉ 829,27 triệu! 0909361879 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.