Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ An Phú Thịnh, 2 phòng ngủ, view Đầm Thị Nại, sổ hồng trao tay

Ngày đăng: 28/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cần bán căn hộ thương mại tại An Phú Thịnh, diện tích 60m2.
Thiết kế 2 phòng ngủ, tầm nhìn hướng ra Đầm Thị Nại.
Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn có, công chứng sang tên ngay.
Giá bán: 1.285 tỷ.
Liên hệ ngay 0907489048 để sở hữu căn hộ mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

090 748 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

2 PN
60 m²
21,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị mới An Phú Thịnh, Đ. Huỳnh Tấn Phát, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
VP

Vy Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ An Phú Thịnh, 2 phòng ngủ, view Đầm Thị Nại, sổ hồng trao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.