Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ nhà ở xã hội tiện ích thương mại 0335118899

Ngày đăng: 19/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Dự án nhà ở xã hội đầu tiên tại Quy Nhơn, Gia Lai có tiện ích nội khu như. - Công viên nhạc nước 5000m2. - Quãng trường. - Nhà trẻ. - Nhà văn hoá. - Sân bóng. Dự án đầu tiên Liên đoàn lao động hỗ trợ cho cư dân có nơi an cư lập nghiệp. Căn 1PN, diện tích 46.5m2 Giá chỉ từ 617 triệu. Căn 1,5PN dịên tích 47m2. Giá chỉ từ 712 triệu. Được hỗ trợ nhiệt tình các hồ sơ mua dễ dàng.

Xem thêm

Liên hệ:

033 511 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

756 triệu

2 PN, 1 WC
57 m²
13,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
0

0335118899

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ nhà ở xã hội tiện ích thương mại 0335118899 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.