Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tầng trệt chung cư Lamer 1, đường Tây Sơn, 2 phòng ngủ, sổ đỏ

Ngày đăng: 22/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ tầng trệt Block A chung cư Lamer 1, đường Tây Sơn.
Diện tích: 51.2m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 1 WC.
Cửa chính hướng Đông Nam.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Căn hộ thiết kế đẹp, có đầy đủ nội thất cơ bản, xịn xò, đã lắp đặt hệ thống lọc nước tổng, khoá cửa từ bằng vân tay.
Giá bán: 1.45 tỷ.
Liên hệ 0982656244 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 265 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

2 PN, 1 WC
51.2 m²
28,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Tầng thứ
1
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Lamer 1 Quy Nhơn, Đ. Tây Sơn, P. Quang Trung, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định

Phát Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tầng trệt chung cư Lamer 1, đường Tây Sơn, 2 phòng ngủ, sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.