Tin đăng đã hết hạn.

Gấp Lời 300 - 400 triệu giá từ 780 triệu - 1,34 tỷ view Panorama sông Hà Thanh đẹp nhất Quy Nhơn

Ngày đăng: 15/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng FindyHome độc quyền giá từ 780 triệu - 1.3 tỷ (Giá trung bình 20 - 24 triêu/m²). ----- Chiết khấu đến 15% HDbank Hỗ trợ vay 70% (Duy nhất 6 căn đầu tiên). - Studio: Từ 780 triệu. - 1 phòng ngủ: Từ 1.02 tỷ. - 2 phòng ngủ: Từ 1 tỷ 3. - Căn góc 2 phòng ngủ 85m²: 1.94 tỷ. ----- Vị trí đắt giá Trung tâm TP. Quy Nhơn: View sông Hà Thanh thơ mộng không khí trong lành, cực kỳ lý tưởng để an cư nghỉ dưỡng. Cách 100m đến Đại học FPT tiềm năng cho thuê siêu tốt. Đối diện khu biệt thự Đại Phú Gia khu dân cư cao cấp, an ninh. Ngay cạnh Trường mẫu giáo Quốc Tế Eco School tiện lợi cho gia đình có con nhỏ. Liên hệ: 0935987896 Ngọc Hoa.

Xem thêm

Liên hệ:

093 598 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,33 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
22,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vina2 Panorama, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
LH

Lê Thị Ngọc Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp Lời 300 - 400 triệu giá từ 780 triệu - 1,34 tỷ view Panorama sông Hà Thanh đẹp nhất Quy Nhơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.