Tin đăng đã hết hạn.

Nhận đăng ký hồ sơ mua Nhà ở Xã Hội Tại Quy Nhơn IEC - Trực tiếp CĐT

Ngày đăng: 20/06/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

KHÔNG ĐÂU SƯỚNG BẰNG MUA NHÀ Ở XÃ HỘI CỦA CĐT IEC TẠI QUY NHƠN! TIN ĐƯỢC KHÔNG? Mua NOXH mà sướng thế này thì còn gì phải đắn đo! Không bán chênh Giá đúng theo quy định Nhà nước Thực tế CT1 Bàn giao chỉ sau 4 tháng đã có sổ hồng Pháp lý minh bạch, an tâm tuyệt đối TẶNG 1% trên tổng giá bán (chưa VAT) Hỗ trợ chi phí hoàn thiện hồ sơ mua NOXH Tư vấn 1:1 tận tâm Nhân viên Chủ đầu tư đồng hành trọn quy trình - Diện tích 45-46-55-5-62-65-70M2 Giá 12.5 tr/m2 Có văn phòng hướng dẫn tại Hà Nội Hỗ trợ khách hàng miền Bắc làm hồ sơ dễ dàng Vị trí dự án đắc địa tại TP. Quy Nhơn Sống xanh, đầu tư bền vững, tiện ích đầy đủ Inbox ngay để đặt lịch tư vấn & được hỗ trợ từ A - Z Văn phòng tư vấn tại Quy Nhơn: Toà nhà IEC KĐT Long Vân, TP Quy Nhơn Văn phòng tư vấn tại Hà Nội: Tầng 2, Tòa nhà CT3 IEC, Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

033 511 ****

Vị trí bản đồ

623 triệu

70 m²
8,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
0

0335118899

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhận đăng ký hồ sơ mua Nhà ở Xã Hội Tại Quy Nhơn IEC - Trực tiếp CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.