Tin đăng đã hết hạn.

Gia lai quy nhơn gần hơn bao giờ hết!

Ngày đăng: 27/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

EcoLife Riverside Quy Nhơn căn hộ ven sông giữa lòng thành phố biển là lựa chọn hoàn hảo cho cán bộ, công chức, viên chức, người lao động Gia Lai đang chuyển công tác, làm việc lâu dài tại Bình Định. Chỉ từ 1,48 tỷ/căn 2PN đã có sổ hồng nhận nhà ở ngay. Thanh toán ban đầu chỉ 400 triệu chuyển về sống liền tay! Vị trí trung tâm thành phố mặt tiền Điện Biên Phủ gần cơ quan hành chính, trường học, bệnh viện. Cộng đồng cư dân văn minh, an ninh đảm bảo phù hợp với gia đình trẻ, người làm cơ quan Nhà nước. Môi trường sống xanh, yên tĩnh đạt chứng chỉ quốc tế EDGE. Tại sao người Gia Lai chọn EcoLife khi chuyển về Quy Nhơn? Ở gần trung tâm hành chính tiện đi làm, học tập. Không khí trong lành, tiện ích đầy đủ cuộc sống thư thái như nghỉ dưỡng. Tài chính linh hoạt hỗ trợ vay ngân hàng đến 70% mua nhà không áp lực. Chuyển công tác là bước ngoặt, nhưng chọn nơi an cư là bước đi chiến lược cho tương lai. Inbox ngay để được dẫn xem thực tế căn hộ và tư vấn riêng cho anh/chị Gia Lai!

Xem thêm

Liên hệ:

092 676 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

2 PN, 2 WC
63.6 m²
23,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
EcoLife Riverside, Đ. Điện Biên Phủ, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
KT

Kim Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia lai quy nhơn gần hơn bao giờ hết! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.