Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ ecolife quy nhơn - giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 27/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ ECOLIFE QUY NHƠN - GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG Vị trí: Khu đô thị Ecolife Riverside, TP. Quy Nhơn Hướng: Tây Bắc đón gió mát, ánh sáng tự nhiên Diện tích: 59,1m² thiết kế hợp lý Công năng: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách + bếp liền kề hiện đại Giá bán: Chỉ 1 tỷ 050 triệu sổ hồng riêng, ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% Căn hộ đã hoàn thiện, thích hợp để ở ngay hoặc đầu tư cho thuê Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, đầy đủ tiện ích: hồ bơi, gym, công viên, siêu thị... Liên hệ/Zalo: KHÔNG, BA, HAI, CHÍN, BA, NĂM, MỘT, BỐN, HAI, CHÍN

Xem thêm

Liên hệ:

081 318 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

2 PN, 2 WC
59.8 m²
17,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
EcoLife Riverside, Đ. Điện Biên Phủ, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
ML

MỸ LỆ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ ecolife quy nhơn - giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.