Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn Ecolife Reverside 2PN Đông Nam, view sông giá 1,235 tỷ LH: 0788930611

Ngày đăng: 27/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu đô thị Ecolife Riverside, TP. Quy Nhơn. Hướng: Đông Nam, view sông đón gió mát, ánh sáng tự nhiên. Diện tích: 63,6m² thiết kế hợp lý. Công năng: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách + bếp liền kề hiện đại. Giá bán: Chỉ 1 tỷ 235 triệu sổ hồng riêng, ngân hàng hỗ trợ vay đến 70%. Căn hộ đã hoàn thiện, thích hợp để ở ngay hoặc đầu tư cho thuê. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, gym, công viên, siêu thị...

Xem thêm

Liên hệ:

078 893 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,24 tỷ

2 PN, 2 WC
63.6 m²
19,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
EcoLife Riverside, Đ. Điện Biên Phủ, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
TL

Thanh Liễu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn Ecolife Reverside 2PN Đông Nam, view sông giá 1,235 tỷ LH: 0788930611 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.