Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư BIG Tower - 18 Phạm Hùng, 127,4m2, 4PN. 0975118822

Ngày đăng: 22/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán chung cư BIG Tower - 18 Phạm Hùng, 127,4m2, 4PN. 0975118822 - Diện tích 127,4m2, căn góc 4PN, 2WC, phòng khách rộng, bếp, các phòng đều thoáng. - Sổ chính chủ sẵn giao dịch. - Gần các trường đại học Quốc Gia, Ngoại Ngữ, Thương Mại... - Liên hệ: 0975118822call/zalo) - Còn nhiều thông tin để lựa chọn!

Xem thêm

Liên hệ:

097 511 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4 PN, 2 WC
127.4 m²
58,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
I-Tower Quy Nhơn, Đ. Lê Duẩn, P. Lý Thường Kiệt, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
MV

Mrs Vân:

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư BIG Tower - 18 Phạm Hùng, 127,4m2, 4PN. 0975118822 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.