Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2 phòng ngủ Altara Quy Nhơn hướng Đông nam tầng cao 2x giá chốt 2tỷ

Ngày đăng: 07/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ Altara Quy Nhơn hướng đông nam view biển tầng cao 2x giá chốt 2tỷ.
- Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 wc.
- Diện tích: 62m2.
- Full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay.
- Pháp lý: Sổ hồng trao tay công chứng trong ngày an tâm đầu tư.
- Ngân hàng hổ trợ cho vay 70%.

Ngoài ra còn có giỏ hàng giá cực tốt:
- Căn 1 phòng ngủ diện tích 46m2: Giá từ 1tỷ350 - 1tỷ590.
- Căn 2 phòng ngủ diện tích 60,2 - 67m2: Giá từ 1tỷ700 - 2tỷ.
- Căn góc 70m2 có bồn tắm: Giá từ 1tỷ850 - 2tỷ450.

Altara Residences Quy Nhơn là căn hộ view biển duy nhất sở hữu sổ hồng lâu dài tại Quy Nhơn, cách biển chỉ 200m.

Xem thêm

Liên hệ:

093 491 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
32,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Altara Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. Hải Cảng, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
ĐT

Đinh Tùng Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2 phòng ngủ Altara Quy Nhơn hướng Đông nam tầng cao 2x giá chốt 2tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.