Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ biển 2PN The Calla Quy Nhơn giá tốt từ 1,7 tỷ - sổ hồng sở hữu lâu dài cập nhật 11.3.2025

Ngày đăng: 12/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ biển The Calla Quy Nhơn giá từ 1,7 tỷ VND.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng sở hữu lâu dài nhà mới 100% từ chủ đầu tư uy tín.

Các căn hộ nổi bật tại The Calla Quy Nhơn:

Tầng 22:
- Mã căn: 22 - 15.
- Diện tích: 45.41m2.
- Số phòng ngủ: 2 phòng.
- Hướng view: Nội khu Không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.
- Giá bán: Từ 1,7 tỷ VND Sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình nhỏ.

- Mã căn: 22 - 10, 22 - 11.
- Diện tích: 55.25m2.
- Số phòng ngủ: 2 phòng.
- Hướng view: Biển Ngắm cảnh biển tuyệt đẹp ngay tại căn hộ của bạn.
- Giá bán: Từ 2 tỷ VND Cơ hội sở hữu căn hộ biển sang trọng.

Ưu Đãi Đặc Biệt Dành Cho Khách Hàng Mua Căn Hộ The Calla Quy Nhơn:
- Chiết khấu lên đến 6% cho khách hàng đặt cọc nhanh Tiết kiệm ngay khi mua căn hộ!
- Hỗ trợ khai thác cho thuê Giúp bạn sinh lời từ căn hộ dễ dàng và hiệu quả.
- Vay ngân hàng ưu đãi: Hỗ trợ vay với lãi suất cực kỳ hấp dẫn, giúp tối ưu hóa tài chính.

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và chọn lựa căn hộ phù hợp với nhu cầu của bạn. Đầu tư thông minh sống đẳng cấp tại căn hộ biển!
--------------------------------------------
The Calla - Art Of Living.
Địa chỉ văn phòng: Tòa nhà Calla Apartment Quy Nhơn - Khu đô thị xanh Vũng Chua, P. Ghềnh Ráng, T. P Quy Nhơn, Bình Định.
Hotline CĐT: 0901968889.
Website: thecalla.vn

Xem thêm

Liên hệ:

090 196 ****

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 1 WC
45.41 m²
37,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Calla Apartment Quy Nhơn, Đ. Quốc lộ 1D, P. Ghềnh Ráng, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
TN

The Calla Quy Nhơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ biển 2PN The Calla Quy Nhơn giá tốt từ 1,7 tỷ - sổ hồng sở hữu lâu dài cập nhật 11.3.2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.