Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Big Tower 18 Phạm Hùng, 95m2, 3 ngủ, lô góc, nội thất đẹp. 5.58 tỷ

Ngày đăng: 30/12/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Big Tower 18 Phạm Hùng, lô góc 2 mặt thoáng.
Diện tích: 95m2 thiết kế: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 wc.
Nội thất đầy đủ, khách chỉ xách vali vào ở.
Tòa nhà có 2 hầm để xe, 3 tầng văn phòng và 16 tầng cư dân.
Giáp ranh Cầu Giấy, đi lại thuận tiện.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 5.58 tỷ có thỏa thuận.
Liên hệ xem nhà: 0982.851.483 Ms. Ly.

Xem thêm

Liên hệ:

098 285 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,58 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
58,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
I-Tower Quy Nhơn, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
DL

Diệp Thị Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Big Tower 18 Phạm Hùng, 95m2, 3 ngủ, lô góc, nội thất đẹp. 5.58 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.