Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư 55,2m2, 1,5 tỷ tại Bắc Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, view đẹp chỉ với

Ngày đăng: 17/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Bắc Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, với diện tích 55,2m2, 2PN, 1WC, hướng cửa chính Nam và ban công Tây, mang lại không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Giá bán chỉ 1,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... Thông tin dự án: Dự án Bắc Phú Cát nằm trong khu công nghiệp sạch, được thiết kế hiện đại, phù hợp cho các ngành công nghiệp công nghệ cao như điện tử, sản xuất hàng tiêu dùng, cơ khí chính xác, vật liệu xây dựng. Tiện ích nội khu: nhà điều hành đã khởi công. Tiện ích ngoại khu: kết nối giao thông thuận lợi với Hà Nội, Sơn Tây, Phú Thọ, Hoà Bình, Vĩnh Yên qua đường 21A, đường 32, đường 6 và cao tốc Láng - Hoà Lạc, gần tuyến đường sắt Bắc - Nam. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0903465777 Phạm Hướng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 346 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 1 WC
55.2 m²
45,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư 55,2m2, 1,5 tỷ tại Bắc Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội, view đẹp chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.