Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN+1, 55m2 ful NT CC Kikyo Residence Đỗ Xuân Hợp,Phú Hữu,Q9 sát Q2,giá 2.77 tỷ 0978188274

Ngày đăng: 26/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Flora Kykio 1pn+1 với diện tích 55m² full nội thất giá chỉ 2.77 tỷ.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 55m² | Kết cấu: 1PN+1, 1WC.
Nội thất trang bị đầy đủ.
Tầng đẹp View thoáng Không bị chắn.
Giá bán: Chỉ 2.77 tỷ (đã bao gồm nội thất).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%

Tiện ích:
* Hồ bơi, gym, công viên cây xanh, khu BBQ.
* An ninh 24/7 Dân cư văn minh Quản lý chuyên nghiệp.
* Gần khu công nghệ cao, khu Sam sung, trường đại học FPT...
* Gần khu công nghệ cao, khu Sam sung, trường đại học FPT, Khu đô thị mới The Global City
* Cách 1p tới Khu đô thị mới The Global City đường Đỗ Xuân Hợp, Liên Phường, kết nối dễ dàng vào trung tâm Thành Phố.

Căn hộ lý tưởng để an cư Đầu tư cho thuê sinh lời cao!

Liên hệ: 0978.188.274 Ms Thủy

Xem thêm

Liên hệ:

097 818 ****

Vị trí bản đồ

2,77 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
50,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Kikyo Residence, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN+1, 55m2 ful NT CC Kikyo Residence Đỗ Xuân Hợp,Phú Hữu,Q9 sát Q2,giá 2.77 tỷ 0978188274 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.