Tin đăng đã hết hạn.

1.970 Tỷ Loại 1PN+ Diện Tích Lớn 52m2 Sẵn Sổ Công Chứng Ngay

Ngày đăng: 13/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng căn 1PN+ Khu Rainbow
Diện tích tim tường 52m2 loại lớn
Diện tích sử dụng 48m2
Nhà trang bị sẵn máy lạnh, bếp full trên dưới và rèm
Giá tốt nhất giỏ hàng chỉ 1tỷ970 tận 52m2 lớn hơn 4-5 mét mà giá thì lại bằng các căn diện tích nhỏ hơn 48-44m cùng khu.
Gọi ngay 0931304006 đi xem nhà nhanh còn kịp nhé

Xem thêm

Liên hệ:

093 130 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

1 PN, 1 WC
52 m²
37,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Rainbow – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
TT

THẾ TÌNH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết 1.970 Tỷ Loại 1PN+ Diện Tích Lớn 52m2 Sẵn Sổ Công Chứng Ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.