Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn hộ Vinhomes Grand Park giá tốt nhất thị trường, chỉ từ 1.45 tỷ, thích hợp đầu tư và an cư!

Ngày đăng: 18/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

- Prime Real - Estate đang nắm giữ tất cả loại hình căn hộ Vinhomes Grand Park giá tốt nhất.
- Với tiêu chí làm việc nhanh gọn, đúng yêu cầu, có đội ngũ hỗ trợ 24/7 qua SĐT 0988711362.
- Đến với Prime, Anh/Chị sẽ thấy tìm nhà thật dễ dàng do Prime sở hữu nhiều căn hộ độc quyền sẵn pass thẻ với diện tích đa dạng.
----
Tất cả các lợi ích khi chọn mua căn hộ Vinhomes Grand Park:
- Diện tích 276ha có đầy đủ tiện ích gồm Siêu thị, Vincom, phòng khám đa khoa cho người lớn và em bé, hệ thống Vinschool đa cấp, hệ thống sân thể thao, công viên Vinwonder,... Thích hợp cho Gia đình, nhân viên văn phòng, các bạn sinh viên,...
- Hơn 70% diện tích là cây xanh, không khí trong lành, mát mẻ và dễ chịu.
- Chủ đầu tư (VinGroup) uy tín nhất thị trường Bất động sản Việt Nam hiện tại, hệ thống pháp lý rõ ràng (Sổ hồng sở hữu lâu dài).
- Theo cafef, số lượng căn hộ chung cư có giá dưới 3 tỷ tại TP. HCM gần như tuyệt chủng, nhưng Vinhomes Grand Park có rất nhiều sự lựa chọn cho Anh/Chị với các loại căn thích hợp như Studio, 1PN hay 2PN.
- Dễ dàng cho thuê, có sẵn dòng tiền ổn định:
* Giá thuê dao động từ 5tr trở lên = Anh/Chị nhận được 60tr/năm, tương đương, tỷ suất sinh lời là 4.14%.
* Tuy thấp hơn lãi suất của một vài ngân hàng, nhưng Anh/Chị sẽ có hộ khẩu tại TP. HCM.
* Tỷ suất sinh lời chắc chắn tăng khi hệ thống Cơ sở hạ tầng (Vành Đai 3) được đưa vào hoạt động trong năm 2025.
---
Em Thanh xin phép thông tin đến Anh/Chị giá mua thị trường:
- Studio (30m2): Khoảng 1.45 tỷ.
- 1PN/1PN + (37m2 - 52m2): Khoảng 1.85 tỷ.
- 2PN1WC (59m2): Khoảng 2.35 tỷ.
- 2PN2WC (59m2 - 69m2): Khoảng 2.5 tỷ trở lên.
- 3PN2WC (81m2 - 108m2): Khoảng 3.4 tỷ trở lên.
-----
Một số tiện ích hiện hữu tại Vinhomes Grand Park:
- Có các tuyến xe buýt GRP3, D4 và metro thuận tiện kết nối đến Quận 1, Vincom Đồng Khởi và các địa điểm trong khu vực.
- Khu vui chơi trẻ em, thiết bị tập riêng dành cho cư dân và hồ bơi miễn phí được vệ sinh hằng tuần.
- Các sân thể thao miễn phí: Bóng đá, bóng rổ, tennis, cầu lông, bóng chuyền, pickleball,...
- Vinshool: Hệ thống trường học liên cấp đạt chuẩn quốc tế từ mầm non đến THPT.
- Vincom Mega Mall: Trung tâm mua sắm và giải trí ngay trong khu đô thị.
- Vinwonder: Công viên vui chơi giải trí dành cho cả gia đình.
- Vinmec: Bệnh viện quốc tế đạt chuẩn, dự kiến mở cửa vào năm 2027.

* Tiện ích nghỉ dưỡng*.
- Công viên rộng 36ha với các kiến trúc độc đáo.
- Khu cắm trại và tiệc nướng BBQ.
- Công viên 36ha rộng lớn lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời như thả diều, cắm trại.

Văn phòng công ty tại:
+ Địa chỉ: T4 - 51 Manhattan, Vinhomes Grand Park, TP. Thủ Đức, TP. HCM.
+ Website: Http://www.prime.net.vn

Em Thanh, Chuyên viên tư vấn bất động sản tại Vinhomes Grand Park. Anh/Chị đến xem nhà có thể gọi điện qua 0988711362 (Zalo) hoặc đến trực tiếp tại công ty. Em có mặt trong 1 - 2p để kịp thời hỗ trợ Anh/Chị xem căn nhanh chóng nhất có thể.

Xem thêm

Liên hệ:

098 871 ****

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

2 PN, 2 WC
30 m²
48,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Đức Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn hộ Vinhomes Grand Park giá tốt nhất thị trường, chỉ từ 1.45 tỷ, thích hợp đầu tư và an cư! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.