Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN 2WC, tầng trung, view đẹp tại VTCP trục Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu, LH: 0974714871

Ngày đăng: 05/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vung Tau Centre Point, tọa lạc ở Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu, với diện tích 102m2, rất phù hợp cho gia đình.

- Giá bán: 5,399 tỷ.
- Căn hộ gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Đông Nam.
Với chính sách hót:
Áp dụng gói Economy:
không nhận nội thất quy đổi 3.5%
Đổi sang gói Premium +1% vào giá bán (giá công bố)
Thanh toán sớm - 3 chỉ
Khách hàng thân thiết - 2 chỉ (khi mua căn hộ thứ 2 trở đi)
Khách hàng Khách hộ khẩu và làm việc tại Vũng Tàu - 2 chỉ
(quy đổi 7tr/1 chỉ trừ vào giá bán)
1% cho các căn từ tầng 6 đến 12A
03 chỉ vàng cho các căn hộ đặt cọc từ ngày 1/3 đến 31/3
Địa điểm xung quanh:
- Siêu thị Bách Hóa Xanh số 5 Nguyễn Hữu Cảnh.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 95 Chí Linh 18.
- Trường THPT Nguyễn Huệ.
- Trường THCS Nguyễn Thái Bình.
- Trường THCS Ngô Sỹ Liên.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0974714871 (zalo/face) Kim Trinh.

Xem thêm

Liên hệ:

097 471 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
52,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Centre Point, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Ngọc Lê Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN 2WC, tầng trung, view đẹp tại VTCP trục Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu, LH: 0974714871 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.