Tin đăng đã hết hạn.

Căn 3PN GH giá cực mềm! Kí trực tiếp cđt, view siêu thoáng và đẹp, tầng vừa đẹp, giá chỉ 4tỷ067

Ngày đăng: 27/02/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn 3PN khu Glory Heights, tầng 2x, view vườn Nhật và hồ bơi cực đẹp và thoáng, kí trực tiếp chủ đầu tư.
- Loại căn: 3pn.
- Diện tích: 82m2.
- Tầng vừa đẹp, thoáng mát.
- View trực diện vườn nhật và hồ bơi cực chill.
- Kí trực tiếp chủ đầu tư.
- Chiết khấu khủng 23,5%.
- Tặng gói nội thất 200tr.
- Giá chỉ 4tỷ067.
Nhanh tay liên hệ em ngay để biết thêm thông tin chi tiết và hỗ trợ tư vấn.
LH Call/Zalo: 0888.708.780 (Trần Vũ).
Email: tranvu1500123@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

088 870 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,07 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
49,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Glory Heights Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
VV

Vũ Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn 3PN GH giá cực mềm! Kí trực tiếp cđt, view siêu thoáng và đẹp, tầng vừa đẹp, giá chỉ 4tỷ067 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.