Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Vinhome GP Origami 2PN + 1, 2WC. 64m2 (Nói không với tin ảo)

Ngày đăng: 24/02/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Vinhomes Grand Park Origami S8.02 tầng 8, nội thất cao cấp 2PN + 1. 2WC. DT 63,3 m2. Gần ga Metro, về Q1 mất 4 phút. Sắp có sổ. Giá bán 3,9 tỷ thu về, không bao thuế. Miễn báo QC.

Xem thêm

Liên hệ:

090 644 ****

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 2 WC
63.3 m²
61,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906443388

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Vinhome GP Origami 2PN + 1, 2WC. 64m2 (Nói không với tin ảo) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.