Tin đăng đã hết hạn.

Bán lỗ căn 3PN 2WC khu Origami lỗ hơn 1,4 tỷ view hồ bơi công viên nội khu thoáng mát toà S10.02

Ngày đăng: 13/11/2024

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán lỗ 1,4 tỷ cho căn 3PN 2WC phân khu The Origami - Toà S1002. Tầng 2x.
- Loại hình 3PN 2WC.
- Diện tích 81,5m².
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam view hồ bơi nội khu, khu công viên thoáng mát.
- Nội thất nhà trống.
- Pháp ký: HDMB.
- Chủ vay gần 3 tỷ.
- Giá gốc 5,3 tỷ.
- Giá bán 3,850 tỷ bao thuế phí công chứng + sổ.
Liên hệ 0901 382 ***
Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

3 PN, 2 WC
81.5 m²
47,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
1002
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
N

NGUYỄN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán lỗ căn 3PN 2WC khu Origami lỗ hơn 1,4 tỷ view hồ bơi công viên nội khu thoáng mát toà S10.02 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.