Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2

Ngày đăng: 08/11/2024

6.1
Trung bình
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Hình ảnh 1/28
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An (69m2, 2 phòng ngủ, 2WC) Giá 2,8 tỷ giá tốt nhất Him Lam. Liên hệ 0938940111 Hoàng Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

093 894 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Chiều sâu 30m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
40,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
32, Him Lam Phú An, P. Phước Long A, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Him Lam Phú An diện tích 69m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.