Tin đăng đã hết hạn.

"Giá tốt nhất thị trường" Estella 124m2 tầng cao view siêu thoáng. Chỉ 11 tỷ bao trọn, sẵn sổ hồng

Ngày đăng: 17/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gửi đến Anh Chị căn hộ 124m2 có giá bán tốt nhất thị trường The Estella ở thời điểm hiện tại, nhà mới đẹp hơn hình, hiện đang để trống ưu tiên bán. Sẵn sổ hồng giao dịch ngay.
Liên hệ Trình: 0934102197 Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm tận tình.

Thông tin chi tiết căn hộ:
- Căn góc thoáng đãng, vị trí riêng tư yên tĩnh, tầng cao mát mẻ.
- Diện tích 124m2 rộng rãi thoải mái, layout phân bổ hợp lý đồng đều.
- Gồm có 2 phòng ngủ + 1 phòng studyến Anh Chị căn hộ 124m2 có giá bán tốt nhất thị trường The Estella ở thời điểm hiện tại, nhà mới đẹp hơn hình, hiện đang để trống ưu tiên bán. Sẵn sổ hồng giao dịch ngay.
Liên hệ Trình: 0934102197 Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm tận tình.

Thông tin chi tiết căn hộ:
- Gồm có 2 phòng ngủ + 1 phòng study (cải tạo thành 3 phòng ngủ nếu muốn), 2 toilets, phòng khách, ban công, phòng bếp, phòng giặt phơi và kho chứa đồ.
- Nhà đơn giản gọn gàng, nội thất cao cấp đầy đủ, tặng hết nếu khách thích.
- Hướng cửa Tây Nam (gần Tây), ban công Đông Bắc (gần Đông).

- Sẵn sổ hồng, công chứng mua bán nhanh gọn, đảm bảo.
- Giá bán 11 tỷ bao thuế phí bên bán, tốt nhất thị trường, chưa qua thương lượng.
- Hỗ trợ thương lượng, làm việc trực tiếp chính chủ, thông tin nhanh chóng, chính xác.
- Hỗ trợ khách hàng mọi thủ tục giấy tờ mua bán đến khi đứng tên trên sổ.
- Hỗ trợ tư vấn - sang nhượng - cho thuê lâu dài về sau.

Liên hệ Trình: 0934102197 Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm tận tình.
Cảm ơn đã xem tin, chúc quý khách tìm được căn hộ ưng ý.

Xem thêm

Liên hệ:

093 410 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
124 m²
88,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Estella, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
KT

Khánh Trình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết "Giá tốt nhất thị trường" Estella 124m2 tầng cao view siêu thoáng. Chỉ 11 tỷ bao trọn, sẵn sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.