Tin đăng đã hết hạn.

"Khác biệt - Duy nhất" Tuyệt tác Estella Heights 103m2 view trọn 2 hồ bơi nội khu siêu đẹp và hiếm

Ngày đăng: 09/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gửi đến Anh Chị căn hộ 2 phòng ngủ view trọn nội khu duy nhất đang bán tại Estella Heights. Đặc biệt: Tầng vừa nên view siêu đẹp, có sẵn sổ hồng và giá hợp lý.
Liên hệ Trình: 0934102197 Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm tận tình.

Thông tin chi tiết căn hộ:
- Vị trí trung tâm Estella Heights rất yên tĩnh, dễ dàng và thuận tiện sử dụng tiện ích.
- Tầng trung cao mát mẻ vừa tầm, view tuyệt đẹp ngắm trọn nội khu đắt giá nhất của Estella Heights.
- Layout vuông vắn hoàn hảo 100%, diện tích 103m2 rộng rãi thoải mái, công năng đầy đủ cho gia đình 3 - 4 thành viên.
- Đầy đủ tiện nghi với 2 phòng ngủ, 2 toilets, phòng khách, ban công, phòng bếp, khu vực ăn uống, phòng giặt phơi và kho chứa đồ.
- Nhà mới đẹp hơn hình, nội thất cao cấp đầy đủ, thiết bị điện tử hoạt động tốt, chủ nhà tặng hết nếu thích, chỉ cần mang đồ dùng cá nhân vào là ở/cho thuê liền.
- Hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc, thuộc Tây Tứ Trạch.

- Sẵn sổ hồng, công chứng mua bán đơn giản, nhanh gọn.
- Giá chào bán: 12 tỷ thu về, rất hợp lý và chưa thương lượng.
- Hỗ trợ thương lượng, làm việc trực tiếp chính chủ, thông tin nhanh chóng, chính xác.
- Hỗ trợ khách hàng mọi thủ tục giấy tờ mua bán đến khi đứng tên trên sổ.
- Hỗ trợ tư vấn - sang nhượng - cho thuê lâu dài về sau.

Liên hệ Trình: 0934102197 Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm tận tình.
Cảm ơn đã xem tin, chúc quý khách tìm được căn hộ ưng ý.

Xem thêm

Liên hệ:

093 410 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

12 tỷ

2 PN, 2 WC
103 m²
116,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Estella Heights, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
KT

Khánh Trình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết "Khác biệt - Duy nhất" Tuyệt tác Estella Heights 103m2 view trọn 2 hồ bơi nội khu siêu đẹp và hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.