Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Penthouse tại Lumiere Riverside Thảo Điền, 55 tỷ, 380m2, An Phú, Quận 2, HCM

Ngày đăng: 21/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Lumiere Riverside, Võ Nguyên Giáp, An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và hiện đại. Với diện tích rộng lớn 380m2, căn hộ không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn mang lại cảm giác thoải mái và tiện nghi.

Căn hộ hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc, phù hợp với phong thủy tốt, tạo điều kiện cho khí vượng lưu thông trong không gian sống. Giá bán 55 tỷ VND, căn hộ này nổi bật với thiết kế hiện đại và các tiện ích cao cấp, đảm bảo mang lại cuộc sống trọn vẹn cho cư dân.

---
Khu vực xung quanh
+ Công viên Phước Bình, Công viên Thanh Niên
+ Siêu thị The Vistar, Siêu thị Genshai
+ Trường Quốc tế Anne Hill, Trường Tiểu học An Bình, ISHCMC - American Academy

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Trần Đức Trí tại số điện thoại 0902410939.

Xem thêm

Liên hệ:

090 241 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

55 tỷ

380 m²
144,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
TS

Trí Sala

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Penthouse tại Lumiere Riverside Thảo Điền, 55 tỷ, 380m2, An Phú, Quận 2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.