Tin đăng đã hết hạn.

Eaton park - 5 suất hỗ trợ vay từ cđt , chỉ đóng 10% ký hđmb ngay

Ngày đăng: 13/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SUẤT NỘI BỘ TỪ CHỦ ĐẦU TƯ GAMUDA LAND , CHỈ ĐÓNG 10% KÝ HĐMB NGAY

TỔNG QUAN CĂN HỘ EATON PARK QUẬN 2

1 Thông tin & giá bán

Loại căn hộ: 1PN, 2PN.
Diện tích: 54m - 80m.
Giá bán: Từ 7 - 11 tỷ VNĐ/căn.
2 Chính sách thanh toán & ưu đãi

Trả trước từ 5 - 10%, nhiều phương án thanh toán linh hoạt.
Chiết khấu từ 2 - 5% tùy phương thức thanh toán.
Hỗ trợ vay ngân hàng, lãi suất 7% trong 24 tháng.
3 Tiện ích nội khu & ngoại khu

Nội khu: Hồ bơi tràn bờ, gym, spa, khu vui chơi, trung tâm thương mại.
Ngoại khu: Gần Thủ Thiêm, Quận 1, Vincom Mega Mall, trường học & bệnh viện quốc tế.
4 Tiềm năng tăng giá

Vị trí vàng: Gần khu tài chính Thủ Thiêm, hạ tầng phát triển mạnh.
Giao thông thuận lợi: Kết nối cao tốc, sân bay Long Thành.
Giá trị gia tăng: Dự báo tăng 15-25% trong 3-5 năm tới nhờ quỹ đất khan hiếm & nhu cầu cao.

LIÊN HỆ NGAY ĐỂ ĐẶT LỊCH XEM NHÀ MẪU.

Xem thêm

Liên hệ:

094 199 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7 tỷ

2 PN, 1 WC
53.94 m²
129,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh

Căn Hộ Khu Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Eaton park - 5 suất hỗ trợ vay từ cđt , chỉ đóng 10% ký hđmb ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.