Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3PN - 3WC 149m2 LINDEN tầng cao full NT, view trực diện sông SG - Q1 - Cầu TT giá 34 tỷ all in

Ngày đăng: 25/02/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ 3PN lớn 149m2 tầng cao LINDEN - Empire City.

Cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp với ban công dài tầm view đỉnh nóc kịch trần.

Diện tích: 149m2 (3PN - 3WC) vuông vức.
Full nội thất cao cấp.
Ban công và 3PN view trực diện sông Sài Gòn, Quận 1, cầu Thủ Thiêm.
Giá bán cực kỳ tốt với loại và tầng như thế này tại Empire: 34 tỷ - ALL IN.
Phù hợp cho cả nhu cầu ở và đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế 24/7:
Minh Hiếu - 0938 470 422.

Cam kết đăng tin thật, sản phẩm thật, giá trị thật.
Mua ở hôm nay, tận hưởng giá trị mai sau. Đầu tư hôm nay, gặt hái ở tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

093 847 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

34 tỷ

3 PN, 3 WC
149 m²
228,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Minh Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3PN - 3WC 149m2 LINDEN tầng cao full NT, view trực diện sông SG - Q1 - Cầu TT giá 34 tỷ all in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.