Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN/2WC One Verandah đầy đủ nội thất đẹp đang tìm chủ nhân mới

Ngày đăng: 06/02/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16

Chi tiết căn hộ:
Thiết kế: 2PN - 2WC.
Diện tích: 79m2.
Bàn giao đầy đủ nội thất hiện đại.
Ban công Tây Nam, cửa chính Đông Bắc.
Giá bán: 6,650 tỷ bao hết(không phát sinh thêm).
Liên hệ em Linh đặt lịch xem nhà sớm - 0388301311.
Chuyên giỏ hàng cho thuê chuyển nhượng tại One Verandah.

Xem thêm

Liên hệ:

038 830 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
84,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
One Verandah, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
LL

Lê Kim Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN/2WC One Verandah đầy đủ nội thất đẹp đang tìm chủ nhân mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.