Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn penthouse giá cực tốt, view nhìn về quận 1 và landmark 81

Ngày đăng: 02/02/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ căn Penthouse Eaton Park
A1.37.0X
Tháp A1
Lầu 38
Diện tích trong nhà: 207m2
Diện tích sân vườn và hồ bơi: 119m2
Đã thanh toán 5%, chuẩn bị ký Hợp đồng mua bán
Thủ tục sang tên nhanh gọn, cho chủ mới đứng tên trên HĐMB
Suất SPA có thể bán cho người nước ngoài vẫn người Việt Nam

Gía chênh cực thấp, chủ nhà thiện bán
Giá Bán: 69 tỷ còn thuơng lượng

Liên hệ em Luân để có bảng báo giá, lịch thanh toán và layout căn Penthouse này
077 222 4394

Ngoài ra em còn một căn bên tháp A5 hướng mát giá bán 65 tỷ all in

Xem thêm

Liên hệ:

077 222 ****

Vị trí bản đồ

68,8 tỷ

4 PN, 3 WC
328 m²
209,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đỗ Thành Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn penthouse giá cực tốt, view nhìn về quận 1 và landmark 81 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.