Tin đăng đã hết hạn.

Bán Duplex 4 phòng ngủ 230m2 The Opera, view trực diện sông và Q1, giá tốt để đầu tư

Ngày đăng: 29/01/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/16

The Opera Metropole Thủ Thiêm.

- Bán căn Duplex 4PN hàng hiếm
- 4PN 3WC diện tích 230m2
- Bàn giao nội thất cơ bản CĐT
- View sông SG - Bitexco - cầu Bán
- Giá bán: 45 tỷ

Giỏ hàng chuyển nhượng The Opera - Phân khu đẹp nhất của dự án The Metropole.

Tiêu chuẩn bàn giao hoàn thiện cơ bản từ CĐT bao gồm: Máy giặt, tủ lạnh âm tường, tủ quần áo, tủ sấy, tủ kệ giầy, Full nội thất bếp, Full nội thất WC, bồn tắm nằm chuẩn 5*,...

Giá trên đã bao gồm tất các khoản thuế phí chuyển nhượng sang tên.

Đảm bảo giá thật, hàng thật, làm việc chính chủ, deal giá trực tiếp.
Hỗ trợ khách mua nhà và đối tác mọi thủ tục giấy tờ cho thuê/sang nhượng.

Gọi em 0778044856 - Đông Võ chuyên khu vực Thủ Thiêm.

Xem thêm

Liên hệ:

077 804 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

4 PN, 3 WC
236 m²
190,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opera Residence, P. An Khánh, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh

Võ Thanh Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Duplex 4 phòng ngủ 230m2 The Opera, view trực diện sông và Q1, giá tốt để đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.