Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm! Bán gấp 3PN chung cư CBD 80m2 giá chỉ 2.250 tỷ view đẹp, liên hệ ngay 0938978028

Ngày đăng: 25/12/2024

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mình cần chuyển nhượng gấp nhiều căn 2PN.
Căn DT 80m2 giá chỉ 2.250 tỷ. View đẹp, mát.
Căn hộ thiết kế đẹp, thoáng mát, có loyat phơi đồ riêng.
Nhiều căn tầng cao, thấp view thành phố, Cát Lái, hồ bơi có đủ.
Liên hệ xem nhà 0938 978 028.
Cam kết tìm căn giá tốt nhất cho khách.

Xem thêm

Liên hệ:

093 897 ****

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
28,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The CBD Premium Home, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hồ Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm! Bán gấp 3PN chung cư CBD 80m2 giá chỉ 2.250 tỷ view đẹp, liên hệ ngay 0938978028 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.