Tin đăng đã hết hạn.

Hotdeal! Bán nhanh 2+ 1PN Narra, chênh nhẹ. Chỉ 17,9 tỷ all in. LH: 0909 828 ***

Ngày đăng: 12/11/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
- Chính chủ gủi bán nhanh căn hộ 2 + 1pn Narra - Empire City.
- Diện tích 124m², thiết kế 2 + 1, lọa 2 chìa khóa, có thể đập thông thành 3pn.
- Căn hộ thiết kế đẹp, ko gần khu đổ rác.
- Trần cao 3,3m, bàn giao cao cấp của cdt.
- Mới thanh toán 25%, một trong những căn hiếm hoi sang tên trực tiếp từ cđt.
- Giá góc 16,9 tỷ bán chênh 1 tỷ có tl với khách thiện chí.
- Thích hợp đầu tư với mức giá siêu tốt.
Lh: 0909 828 *** Mạnh Đinh.
Xem thêm

Liên hệ:

090 982 ****

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

3 PN, 3 WC
124 m²
144,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
ĐM

Đức Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hotdeal! Bán nhanh 2+ 1PN Narra, chênh nhẹ. Chỉ 17,9 tỷ all in. LH: 0909 828 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.