Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Penthouse Vista Verde T1, 306m2, lầu 35 - Giá 20 tỷ

Ngày đăng: 12/11/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Cần bán căn Penthouse Vista Verde Tháp T1.
- Diện tích: 306m² (2 tầng).
- 3 phòng ngủ + 1 phòng làm việc.
- Nội thất cơ bản.
- Lầu cao.
- Giá chỉ 65 triệu/m², quá rẽ so với thị trường tại Thạnh Mỹ Lợi.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, có thể làm sổ cho người Việt Nam.

Giá bán: 20 tỷ bao gồm thuế phí.
----------------------------------
Penthouse Vista Verde for sale, Tower T1.
- Area: 306m² (2 floors).
- 3 bedrooms and 1 working room.
- Basic furniture.
- High floor.
- Only 65 million VND/m², good price at Thanh My Loi area.
- Legal: SPA.

Selling price: 20 billion including taxes and fees.
Xem thêm

Liên hệ:

088 687 ****

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 3 WC
306 m²
65,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
2
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyen Minh Triet

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Penthouse Vista Verde T1, 306m2, lầu 35 - Giá 20 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.