Tin đăng đã hết hạn.

(Giá tốt) cần sang nhượng căn hộ Sarina 3 phòng ngủ nội thất cao cấp. View sông thoáng mát

Ngày đăng: 05/10/2024

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Cần chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ nội thất cao cấp giá tốt.
Diện tích: 127m².
Căn góc 3 phòng ngủ - 2 WC.
Căn hộ được trang bị full nội thất cao cấp.
Giá cực tốt chỉ 16.9tỷ.
Tiện ích nội khu chuẩn resort nghỉ dưỡng, cư dân được sử dụng miễn phí các tiện ích: Hồ bơi, gym, xông hơi, khu tập yoga, bida, bóng bàn, khu BBQ, siêu thị 24h, chuỗi cafe, nhà hàng ăn uống... Cách trung tâm thương mại siêu thị emart chỉ 500m, trường học quốc tế Sala 500m.
Liên hệ để được tư vấn và đặt lịch xem nhà: 0901 273 ***
Xem thêm

Liên hệ:

090 127 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16,9 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
133,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sarina Condominium, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
KP

Khuê Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá tốt) cần sang nhượng căn hộ Sarina 3 phòng ngủ nội thất cao cấp. View sông thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.