Tin đăng đã hết hạn.

Empire City. Bán căn hộ 4PN đập thông view đẹp nhất Thủ Thiêm. Chỉ với 49 tỷ All - in

Ngày đăng: 12/11/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Empire City cần bán căn hộ 4PN view sông vĩnh viễn.
Diện tích: 191m².
Thiết kế: 4PN/3WC.
Nhà siêu đẹp, layout hài hoà.
View sông & Bitexco.
Đặc quyền xem pháo hoa tại nhà.
Giá bán: 49tỷ All - in, suất SPA.
Liên hệ ngay: 0984 414 *** Nguyễn Trường hỗ trợ 24/7.
Văn phòng tại dự án, cam kết hỗ trợ tốt nhất!

Empire City For Sale 4 - Bedroom Apartment With Everything River View.
Area: 191sqm.
Design: 4BR/3WC.
Super nice house, harmonious layout.
River view & Bitexco.
Privilege to watch fireworks at home.
Selling price: 49 Billion All - in, SPA quota.
Contact now: 0984 414 *** Nguyen Truong supports 24/7.
Office at the project, committed to the best support!
Xem thêm

Liên hệ:

098 441 ****

Vị trí bản đồ

49 tỷ

4 PN, 3 WC
191 m²
256,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trọng Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Empire City. Bán căn hộ 4PN đập thông view đẹp nhất Thủ Thiêm. Chỉ với 49 tỷ All - in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.