Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán chung cư 2 PN, 79,85m3 sẵn nội thất mới, trung tâm TP Phúc Yên, Vĩnh Phúc ( cũ )

Ngày đăng: 06/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Chung cư mới 2 PN, Nội thất mới, sẵn về ở. - Gần Sân Bay Nội Bài. - Gần ĐH Sư Phạm HN 2. - Gần sân Golf, khu du lịch nghỉ dưỡng Đại Lải. - Gần 6 khu CN lớn : Quang Minh, Bình Xuyên 1-2, Ba Thiện 1-2, Thăng Long 3. - Gần Cty HonDa, Toyota Việt Nam. - Có Thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

036 404 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 2 WC
79.85 m²
27,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Phúc Yên, P. Nam Viêm, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
NL

Ngọc Tan Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán chung cư 2 PN, 79,85m3 sẵn nội thất mới, trung tâm TP Phúc Yên, Vĩnh Phúc ( cũ ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.