Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp fits216 forest in the sky flamingo đại lải

Ngày đăng: 18/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán căn Fits 216 tại toà Forest In The Sky Sở hữu sổ đỏ lâu dài View cực phẩm Full nội thất Bạn đang tìm một chốn nghỉ dưỡng đẳng cấp, tiện nghi, vừa để ở vừa có thể khai thác cho thuê sinh lời? Đừng bỏ lỡ căn hộ Fits216 một trong những căn đẹp nhất tại Forest in the Sky Flamingo Đại Lải! Thông tin căn hộ: Diện tích sổ đỏ: 83m 1. Phòng khách bếp liên thông: Nội thất đầy đủ, ánh sáng tự nhiên chan hòa. 2. Phòng ngủ & phòng tắm: Rộng rãi với thiết kế hiện đại và thoáng mát. 3. Sân vườn riêng: Rộng, lý tưởng để thư giãn, trồng cây, uống trà. 4. Tầm nhìn hai mặt: Một bên hướng ra bể bơi, bên kia là vườn đi bộ trên cao không gian thiên nhiên đích thực. Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm rộng, phòng khách bếp liên thông thoáng đãng Đặc biệt: Có sân vườn riêng rộng rãi hiếm có LNội thất: Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở hoặc khai thác ngay Giá bán: 3.2 tỷ Đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh gọn Lý do nên sở hữu ngay: Tọa lạc trong quần thể nghỉ dưỡng Flamingo được mệnh danh là Top 10 resort đẹp nhất thế giới Tiện ích nội khu đỉnh cao: skywalk, bar tầng thượng, khu spa, bể bơi nước nóng, khu vui chơi trẻ em, nhà hàng, vườn thiền, xe điện di chuyển toàn khu, Quản lý chuyên nghiệp có thể ủy thác cho thuê sinh lời ngay trong hệ thống Không gian sống chuẩn xanh gần gũi thiên nhiên, chỉ cách Hà Nội 45 phút lái xe Liên hệ chính chủ: 0985860239

Xem thêm

Liên hệ:

098 586 ****

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

1 PN, 1 WC
83 m²
38,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Flamingo Đại Lải Resort, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
0

0985860239

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp fits216 forest in the sky flamingo đại lải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.