Maison Grand Phú Mỹ - Căn hộ 58m2 view núi Thị Vải - Bán nhanh giá 2.139 tỷ trong tuần này

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Maison Grand Phú Mỹ Căn hộ 58m2 view núi Thị Vải Bán nhanh giá 2.139 tỷ Giá này chỉ giữ trong 3 ngày * 58m2, loại 2pn 1wc * Tầng cao * View núi Thị Vải thoáng mát Giá: 2 tỷ 139 (giá chốt nhanh) đã bao gồm VAT + Phí bảo trì (Giá 102%), đã bao gồm chi phí sang tên Sau 3 ngày sẽ về giá cũ Liên hệ ngay chính chủ 0911397668

Xem thêm

Liên hệ:

091 139 ****

Vị trí bản đồ

2,14 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
36,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lakeside Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PA

Phan Thanh Tuấn Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Maison Grand Phú Mỹ - Căn hộ 58m2 view núi Thị Vải - Bán nhanh giá 2.139 tỷ trong tuần này - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.