Mỏ vàng cho thuê tại Cảng Cái Mép: Maison Grand 2PN, nhận nhà Quý 22026.

Ngày đăng: 14/04/2026

8.5
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Maison Grand Phú Mỹ, giá 2,2 tỷ, 58m2, 2 ngủ, 1 vệ sinh.

Anh/Chị nghĩ còn tồn tại ở đâu?

Sự thật là

Gần như không còn.

Nhưng tại Maison Grand Phú Mỹ, cơ hội này vẫn đang mở và không dành cho số đông.

Căn hộ 58m nhỏ gọn nhưng có võ 2PN 1WC, thiết kế tối ưu diện tích

Full nội thất mua là ở ngay / cho thuê ngay

Giá 2,274 tỷ

Phù hợp:

Người mua ở thực

Nhà đầu tư vốn thấp muốn có dòng tiền

Vị trí = tiền

Nằm ngay trung tâm cảng biển KCN logistics Phú Mỹ,

Nơi hàng ngàn chuyên gia nước ngoài đang làm việc mỗi ngày.

Điều này đồng nghĩa:

Luôn có khách thuê

Không lo bỏ trống căn hộ

Dòng tiền thật không phải kỳ vọng

Thuê dự kiến: 10 - 14 triệu/tháng

Lợi nhuận: ~7 - 8%/năm

Cao hơn gửi ngân hàng,

Nhưng vẫn an toàn vì có tài sản thật.

Ưu đãi đang rất dễ xuống tiền

Đặt cọc chỉ 30 triệu giữ căn

Chiết khấu đến 100 triệu

Thanh toán nhẹ:

15% ký HĐMB

50% nhận nhà (Q2/2026)

Phần còn lại trả dần

Hỗ trợ vay đến 70%

Ân hạn gốc 24 tháng

Tiện ích đủ để giữ chân khách thuê cao cấp

Hồ bơi công viên gym spa

Trung tâm thương mại shophouse

Khu vui chơi trẻ em thư viện phòng họp

Quản lý vận hành bởi CBRE tiêu chuẩn quốc tế

Điều quan trọng nhất:

Đây không phải dự án để lướt sóng

Mà là tài sản tạo dòng tiền bền vững trong 5-10 năm tới.

Câu hỏi không còn là giá có rẻ không

Mà là: Anh/chị có kịp lấy căn 2,274 tỷ trước khi thị trường hấp thụ hết?

Xem thêm

Liên hệ:

076 731 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Vị trí bản đồ

2,27 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
39,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
25
Địa chỉ
Tumys Homes Phú Mỹ, Đ. Quốc Lộ 51, P. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
* Lưu ý: Bài viết Mỏ vàng cho thuê tại Cảng Cái Mép: Maison Grand 2PN, nhận nhà Quý 22026. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.