Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ cần thanh toán 140 triệu sở hữu ngay căn hộ eco home 1, phú mỹ, tp.hcm

Ngày đăng: 24/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

ECOHOME 1 TỔ ẤM AN CƯ GIỮA LÒNG THÀNH PHỐ Vị trí: Mặt tiền đường Trường Chinh, phường Phú Mỹ, TP.HCM Quy mô: 1 tòa tháp cao 13 tầng + 1 tầng hầm để xe Tổng số căn: 340 căn hộ diện tích từ 32m² 60m² Giá bán chỉ từ 600 triệu 1,2 tỷ/căn Thanh toán linh hoạt: Chỉ cần trả trước 20% giá trị hợp đồng Ngân hàng hỗ trợ vay 80% trong 25 năm Lãi suất ưu đãi chỉ 5.4%/năm Đặc biệt: Tư vấn và hướng dẫn hồ sơ đăng ký mua hoàn toàn miễn phí Dành cho người chưa sở hữu nhà, thu nhập trung bình, muốn an cư tại trung tâm thành phố Liên hệ ngay 0399775586 để được hỗ trợ chi tiết và giữ suất đăng ký sớm nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

039 977 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

635 triệu

1 PN, 1 WC
32 m²
19,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Eco Lake Town, X. Tóc Tiên, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TP

Thi Vinh Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ cần thanh toán 140 triệu sở hữu ngay căn hộ eco home 1, phú mỹ, tp.hcm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.