Tin đăng đã hết hạn.

Không ở nhiều - nhượng lại căn hộ 2PN Maison Grand, view nội khu đẹp - giá chỉ 1 tỷ 8

Ngày đăng: 27/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Maison Grand Số 2 Nguyễn Trãi - Quốc Lộ 51, TP. Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu. Căn hộ thuộc block đẹp, tầng trung, view nội khu thoáng mát, không bị nắng gắt. Diện tích: ~55m² thiết kế 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, bố trí hợp lý, thoáng sáng tự nhiên. Bàn giao hoàn thiện cơ bản cao cấp pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài. Lý do bán: Mình mua căn hộ để ở, nhưng thời gian này thường xuyên phải đi công tác xa nên không sử dụng nhiều. Để trống thì phí nên muốn nhượng lại cho người có nhu cầu ở thật hoặc đầu tư lâu dài. Tiện ích nội khu đầy đủ & cao cấp: - Hồ bơi tràn, công viên, sân chơi trẻ em. - Gym, spa, khu BBQ, sky garden. - Trung tâm thương mại, an ninh 24/7. - Quản lý chuyên nghiệp môi trường sống văn minh, yên tĩnh. Vị trí đắc địa: - Mặt tiền Quốc Lộ 51, ngay trung tâm TP. Phú Mỹ. - Gần cảng Cái Mép Thị Vải, cao tốc Long Thành Dầu Giây, sân bay quốc tế Long Thành. - Tiềm năng tăng giá cực tốt, phù hợp an cư và đầu tư. Ib ngay để xem nhà & tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 181 ****

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
32,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lakeside Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ML

Mai Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không ở nhiều - nhượng lại căn hộ 2PN Maison Grand, view nội khu đẹp - giá chỉ 1 tỷ 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.