Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Maison Grand Phú Mỹ - Liền kề cảng Cái Mép Thị Vải mở bán tháng 8/2025. LH 0931633339

Ngày đăng: 28/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Maison Grand Phú Mỹ căn hộ duy nhất đang triển khai tại mặt tiền đường Quốc Lộ 51, số 2 đường Nguyễn Trãi, Phường Phú Mỹ, Tp. Hồ Chí Minh Liên hệ: 0931633339 Tổng quan. Tổng diện tích đất: 10.076,6m². - Quy mô: 2 Block cao 25 tầng + 2 Tầng hầm + 2 tầng TTTM. - Pháp lý đầy đủ: Chủ trương đầu tư, 1/500, Giấy phép xây dựng, giấy phép bán hàng, bảo lãnh ngân hàng, Phòng cháy chữa cháy, tiền sử dụng đất. - Tiến độ xây dựng: Đã lên tầng 23 - dự kiến cất nóc quý 1/2025, bàn giao nhà quý 1/2026. - Số lượng sản phẩm: 1248 căn hộ, penthouse và 55 căn shophouse. - Tiện ích chuẩn căn hộ cao cấp: Cigar Lounge, Hồ bơi, gyms, spa - sauna, khu thể thao trong nhà, kid club, công viên. Các loại diện tích căn hộ: - 2 PN + 1WC: 58,24m2. - 2 PN + 2WC nhỏ: 65,25m². - 2 PN + 2WC lớn: 71,81m². - 2 PN + 1, 2WC: 75,24m². * Giá bán dự kiến: 35 triệu/m². * Bàn giao hoàn thiện cơ bản cao cấp. Trung tâm phố cảng. Tọa lạc tại trung tâm Phú Mỹ Bà Rịa, Vũng Tàu thuộc siêu thành phố cảng quốc tế kết nối toàn diện không thuỷ bộ. Nằm trên mặt tiền QL51 tuyến đường giao thông huyết mạch sầm uất bậc nhất Bà Rịa, Vũng Tàu. Cảng Cái Mép Thị Vải. Cao tốc Bến Lức Long Thành. Đường Hội Bài Châu Pha (DT991B). Cao tốc Biên Hoà Vũng Tàu. Sân bay quốc tế Long Thành. TP Du lịch Vũng Tàu. Quần thể du lịch giải trí 5 sao Grand Hồ Tràm. Khu Bảo tồn Thiên nhiên Bình Châu Phước Bửu. Liên hệ PKD: 0931633339 - Tư vấn chi tiết. https://seaproperty.vn/maison-grand

Xem thêm

Liên hệ:

093 163 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,92 tỷ

2 PN, 1 WC
58.24 m²
32,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CityMark Residence, Đ. Quốc Lộ 51, P. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
DH

Dang Hien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Maison Grand Phú Mỹ - Liền kề cảng Cái Mép Thị Vải mở bán tháng 8/2025. LH 0931633339 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.