Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Osimi Phú Mỹ - 2PN view hướng Nam Vũng Tàu, full nội thất - đang cho thuê 11tr/tháng

Ngày đăng: 25/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Osimi Phú Mỹ - 2PN view hướng Nam Vũng Tàu, full nội thất - đang cho thuê 11tr/tháng. Căn hộ cực kỳ tiềm năng, phù hợp đầu tư lẫn ở: Diện tích: 2 phòng ngủ, 1 toilet. View hướng Nam mát mẻ nhìn về Vũng Tàu thoáng đẹp. Full nội thất đẹp, mới làm. Đặc biệt: Đang có hợp đồng công ty thuê lâu dài 11 triệu/tháng - Sinh lời ngay khi mua! Giá bán chỉ 1,739 tỷ bao phí sang tên, giá tốt nhất thị trường! Nhanh tay liên hệ để sở hữu ngay! Xem nhà 0911397668

Xem thêm

Liên hệ:

091 139 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,74 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
31,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Osimi Phú Mỹ, Đ. Quốc Lộ 51, P. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PA

Phan Thanh Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Osimi Phú Mỹ - 2PN view hướng Nam Vũng Tàu, full nội thất - đang cho thuê 11tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.