Chỉ 1,28 tỷ sở hữu ngay căn hộ 1PN Sun Urban City, đón đầu làn sóng đô thị thông minh!

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí vàng: Tọa lạc tại trái tim đại đô thị 420ha Sun Urban City - Phủ Lý, Hà Nam. Cách Hà Nội chỉ 50 phút di chuyển. - Loại hình: Căn hộ 1 phòng ngủ 45m2 (thiết kế thông minh, tối ưu diện tích, tràn ngập ánh sáng tự nhiên). - Giá bán cực sốc: Chỉ 1,28 tỷ/căn hoặc vốn ban đầu chỉ từ 375 triệu (25%) (Mức giá không tưởng cho một sản phẩm mang thương hiệu Sun Group). - Tiềm năng cho thuê khủng: Phủ Lý đang khát nguồn cung căn hộ cao cấp cho hàng nghìn chuyên gia nước ngoài, kỹ sư tại các KCN lân cận. - Hệ tiện ích "All - in - one": 5 đại công viên lớn: Công viên Sun World 19.37ha, Công viên Văn hoá 36,7ha, Công viên Sinh thái 13ha, Công viên Thể thao 22ha, Công viên Lễ hội 8,9ha; Trường học: Khu Đại học Nam Cao 25 trường ĐH và CĐ Viện nghiên cứu, Bệnh viện Bách Mai và Việt Đức cơ sở 2,... Bước chân ra cửa là có tất cả. - Bàn giao full nội thất cơ bản. - Pháp lý: Sở hữu lâu dài. - Miễn phí dịch vụ quản lý 3 năm từ ngày bàn giao căn hộ. Liên hệ xem nhà mẫu & nhận bảng giá gốc: 0986302713Zalo/Hotline - Hỗ trợ 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

098 630 ****

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

1 PN
45 m²
28,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam

Nguyễn Thị Điệp

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 1,28 tỷ sở hữu ngay căn hộ 1PN Sun Urban City, đón đầu làn sóng đô thị thông minh! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.