Căn 2 ngủ hoa hậu - view triệu đô ngắm trọn pháo hoa sun hà nam & đại lộ hoa anh đào - chỉ 2.59 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

VỊ TRÍ VÀNG - Nằm trong Đại đô thị Sun Urban City Hà Nam, cách Hà Nội chỉ 45 phút di chuyển - Toà Park Residence 24 nằm giữa hai trục đường lớn 50m & 36m, kết nối nhanh tới trung tâm Phủ Lý - Hà Nội - Ninh Bình qua cao tốc Pháp Vân - Cầu Giẽ - Ninh Bình và nút giao Phú Thứ 3 tầng liên thông. MỘT CĂN - HAI TẦNG - 3 PHÒNG NGỦ: MÔ HÌNH "SIÊU LỢI NHUẬN" ĐANG DẦN QUÉT SẠCH BẢNG HÀNG SUN HÀ NAM - 2 ngủ duplex 2 tầng - Diện tích thông thủy 57.9m², diện tích hữu dụng 90m² - View pháo hoa & đại lộ hoa anh đào - Thiết kế tối ưu: 3 ngủ | 2 nvs | 1 khách | 1 phòng làm việc | 1 bếp - Phong cách thiết kế căn hộ hiện đại với chiều cao thông thuỷ 4,85m ƯU ĐÃI HẤP HẪN THÁNG 5/2026 - Chiết khấu lên đến 18.5% - Hỗ trợ vay 70% - Miễn lãi suất 0% trong 30 tháng - Miễn phí quản lý vận hành 3 năm KHAI THÁC KINH DOANH SINH DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - Nguồn khách hàng từ 2400 cán bộ bệnh viện Việt Đức - Bạch Mai - Lượng giảng viên và sinh viên của 25 trường đại học cạnh dự án - Tận dụng nguồn khách hàng cố định từ chuyên gia 2 khu công nghiệp - Kinh doanh homestay lưu trú ngắn ngày nhờ lợi thế cạnh 4 đại công viên - Kinh doanh cho thuê ổn định nhờ lượng khách cố định Duy nhất căn góc view thoáng - phong thuỷ đắc tài đắc lộc. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng! Hotline: 0888820636Ms Hà)

Xem thêm

Liên hệ:

088 882 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

3 PN, 2 WC
57.9 m²
44,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
NH

Nguyễn Hoàng Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 2 ngủ hoa hậu - view triệu đô ngắm trọn pháo hoa sun hà nam & đại lộ hoa anh đào - chỉ 2.59 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.