Bán Căn hộ chung cư tại Sun Urban City, giá siêu hời, 2,029 tỷ, 46,5 m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sun Urban City, Phường Hà Nam, Ninh Bình (cũ: Phủ Lý, Hà Nam) với thiết kế hiện đại và tiện nghi, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện ích. Căn hộ này có diện tích 46,5 m2, bao gồm 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm và 1 phòng khách, hứa hẹn mang đến sự riêng tư và thoải mái cho cư dân. - Diện tích: 46,5 m2 - Giá: 2,029 tỷ VND - 1 phòng ngủ - 1 phòng tắm - Ban công hướng Đông - Không nội thất, thuận tiện cho việc tự thiết kế theo ý thích Điểm nhấn: Căn hộ tại Sun Urban City, Phường Hà Nam, Ninh Bình (cũ: Phủ Lý, Hà Nam) không chỉ là nơi ở mà còn là nơi tận hưởng cuộc sống với nhiều tiện ích xung quanh như công viên chủ đề, công viên cảnh quan và các dịch vụ xã hội như trường học và bệnh viện. Khu vực này được đầu tư bởi Sun Group, nổi tiếng với các dự án chất lượng cao. Khu vực xung quanh: - Gần công viên nước Sun World Hà Nam - Bệnh viện Mắt Hà Nội - Hà Nam Chi tiết dự án: Dự án Sun Urban City có quy mô 420 ha, bao gồm 4.971 căn hộ, trong đó có 2.200 căn hộ chung cư. Dự án được thiết kế với nhiều tiện ích như đại lộ 150m dài 1,5km, công viên chủ đề 20 ha và công viên cảnh quan công cộng 60 ha, tạo ra một môi trường sống lý tưởng cho cư dân. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin: Quang Anh 0964988369

Xem thêm

Liên hệ:

096 498 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,03 tỷ

1 PN, 1 WC
46.5 m²
43,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
QA

Quang Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư tại Sun Urban City, giá siêu hời, 2,029 tỷ, 46,5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.